Home Search Countries Albums

Masozy

CHEED Feat. K2GA, ALIKIBA

Read en Translation

Masozy Lyrics

Masozy! Masaaa....Masozy.....

[CHEED]
Masozy oooh Masozy
Masozy eeh Masozy
Kwanza twende kwa boma eeh
Tupate baraka za wazee
Ndoa haraka ifungwe
Na tuwe baba na mama eeh
Tuwakomeshe wapambe
Wasopenda tusonge
Majipu ya makwapa nivimbe
Nijitanue kwa mbwembwe

Na samba ucheze na mimi
Subira nitakusubirii
We Masozy iii
Masozy ooooh....aaah
Sherehe itafana
Ndugu pamoja na wazee
Hiyo siku mi naisubiri...

Masozy..... Masa Masozy
Masooo.... Masozy
Masaaa....Masozy

[K2GA]
Masozy oooh Masozy
Masozy hmmm Masozy
Masozy oooh Masozy
Masozy hmmm Masozy

Ata mimi naomba
Nikupeleke kwa mama
Japo mama alikwenda
Ata mjomba ni mama
Mi na wako tupange
Tulete posa kwa wazeetu
Wana sala kwa mola tuombe
Tupate baraka zake

Sherehe itafana
Ndugu pamoja na wazee
Hiyo siku mi naisubiri
Subiri, subiri
Masozy.... Masa Masozy
Masooo.... Masozy
Masaaa.... Masozy

Haa... Mambo yapo hadharani... Masozy....
Hello...mambo yapo hadharani...Masozy....
Haaaa...mambo yapo hadharani... Masozy....

 

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2018


Album : Masozy (Single)


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

CHEED

Tanzania

Cheed is an artist from Tanzania signed under Konde Music Worldwide by Harmonize. He was formerly si ...

YOU MAY ALSO LIKE