Home Search Countries Albums

Haijakaa Sawa

MBOSSO

Read en Translation

Haijakaa Sawa Lyrics

(Mocco)

Sasa una nuna nini?
Au unadhani hata mimi napenda
Nishazichoka na mimi
Mboga za majani kila siku mrenda

Siko juu siko chini
Niko nusu sado
Sio wa kumi si sabini
Ngoma ngumu bado

Kama ibada naswali sana
Usiku wa manane tena nafunga na suna
Mambo bado, bado mwana wane
Naona yanazidi kuvuma

Nikirudi na hasira hasira (Nizoee)
Mambo magumu bado bila bila (Niombee)
Nikirudi na hasira hasira (Nizoee)
Mambo magumu bado bila bila (Niombee)

Haijakaa sawa! 
Nivumilie ipo siku tutapata
Haijakaa sawa! 
Shida na dhiki zitakwisha beiby

Haijakaa sawa! 
Kucha na kope make-up utapaka
Haijakaa sawa! 
Tutabadili mboga kuku kwa manyama

Chochea kuni kipenzi changu
Asubuhi tumbo likikuminginya
Pokea kidogo changu
Tunywe chai kwa mkate wa kumimina

Akili ikichoka, riziki nikikosa
Najua kwako nitajiliwaza
Kama makosa nivute chumbani
Kununa nuna unajilemaza

Ustahimilivu mnao wachache mno
Jua shida rafiki wa mbivu
Baada ya dhiki mavuno
Kila jema lina maumivu

Na kwenye waliomo tumo
Yarabi salama tupe tulivu
Penzi lisifike kikomo
Iyee iyee

Nikirudi na hasira hasira (Nizoee)
Mambo magumu bado bila bila (Niombee)
Nikirudi na hasira hasira (Nizoee)
Mambo magumu bado bila bila (Niombee)

Haijakaa sawa! 
Nivumilie ipo siku tutapata
Haijakaa sawa! 
Shida na dhiki zitakwisha beiby

Haijakaa sawa! 
Kucha na kopa make-up utapaka
Haijakaa sawa! 
Tutabadili mboga kuku kwa manyama

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : Haijakaa Sawa (Album)


Copyright : (c) 2020 Wasafi Records.


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

MBOSSO

Tanzania

MBOSSO Khan (real name Mbwana Yusuph Kilungi  born 3rd October 1991) is an artist |   ...

YOU MAY ALSO LIKE