Home Search Countries Albums

Magufuli

MAUA SAMA

Magufuli Lyrics

Magufuli tunaruhusu uongoze
Tulimwamini mwanzo ametufaa
Leo dhahiri, mambo yote bayana
Oooh magufuli, mtetezi wanyonge tunang'aa

Amani, kadumisha komesha mizozo
Oooh Magufuli, nakupa marks mia mia

Baba yetu asante
Umefanya uchumi upande 
Kama ruba tugande
Tuwe wote

Madini wenyewe tuyachimbe
Elimu bora watoto wapate
Kwa kweli Magufuli
I love you

Iokote! Moyo wangu kwa magufuli ameuchukua
Iokote! Magufuli upo juu wananchi tumemchagua
Iokote! Nitachagua maendeleo na mafanikio
Iokote! Magufuli upo juu wananchi tumemchagua

Madaraja ni nani atujengee(Ni Magufuli)
Kaboresha maji na umeme(Ni Magufuli)
Mwenye upendo na huruma tele(Ni Magufuli)
Uajasiri wa mali tumepata(Kitambulisho)

Anazingatia jinsia
Piga kazi mama Samia
Tanzania twajivunia
Kuwa na wewe 

Huduma za afya ni bora
Airport inang'ara ng'ara
Bandari ziko juu milikama zote
Sifa zake tummwagie

Baba yetu asante
Umefanya uchumi upande 
Kama ruba tugande
Tuwe wote

Madini wenyewe tuyachimbe
Elimu bora watoto wapate
Kwa kweli Magufuli
I love you

Iokote! Moyo wangu kwa magufuli ameuchukua
Iokote! Magufuli upo juu wananchi tumemchagua
Iokote! Nitachagua maendeleo na mafanikio
Iokote! Magufuli upo juu wananchi tumemchagua

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2019


Album : Magufuli (Single)


Copyright : (c) 2019


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

MAUA SAMA

Tanzania

MAUA SAMA  is an artist from Tanzania ...

YOU MAY ALSO LIKE