Home Search Countries Albums

Corona

MAUA SAMA Feat. MARIOO

Corona Lyrics


Kinga we na wengine
Dhidi ya janga la Corona
Maisha kuyatishia eeey

Elimu tuelimishane
Taifa tulikingeje 
Kwa mwenye kujua

Kirusi hatari kimevamiaga
Maji masafi na sabuni nawaga
Wote twashauriwa mikono kutopeana

Kichwani maumivu mafua kubanwa na mbavu
Kooni vidonda pia
Safari tusitishe, sanitizer tuzitumie
Vaa mdomo na pua

Corona Corona eeh
Tulindane ili tusieneze
Corona Corona eeh
Pindi upatapo dalili zake

Corona Corona eeh
Kutoa taarifa kituo cha afya
Corona Corona eeh
Bila kurunda inawezekana

Inasambaa sambaa kwa hewa
Hivyo ukikohoa ukipiga chafya
Zuia kwa kitambaa kisafi

Inasambaa sambaa kwa hewa
Hivyo ukikohoa ukipiga chafya
Funika kwa kirikoo si kiganjani

Kushare share vitu jamani tuwache (Tuwache)
Kuomba maji sigara jamani tuwache (Tuwache)

Na ukigundua una dalili toa ta taarifa
Kuwakinga wengine wasiumie, wasiumie wasiumie
Ama ukigundua wana dalili toa ta taarifa
Kuwakinga wengine wasiumie, wasiumie wasiumie

Corona Corona eeh
Tulindane ili tusieneze
Corona Corona eeh
Pindi upatapo dalili zake

Corona Corona eeh
Kutoa taarifa kituo cha afya
Corona Corona eeh
Bila kurunda inawezekana

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : Corona


Copyright : (c) 2020


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

MAUA SAMA

Tanzania

MAUA SAMA  is an artist from Tanzania ...

YOU MAY ALSO LIKE