Home Search Countries Albums

Baba Lyrics

Nibebe mgongoni usinisahau mi mwanao
Hii roho jamani imejaa jina lako
Na unishike kwa mkono usiniache mpweke
Haka karoho jamani niendete niendete

Baba nitafanya nini ni karibu yako
Mama nimewaza sana kwa ajili yako
Natamani kukupigia mbona kanikimbia
Nahisi utaregea labda unahisia

Au labda nisikulaumu 
Yakushinda haya majukumu
Mama natamani hata kunywa sumu
Ila ukiniona inamshindaga

Nibebe mgongoni usinisahau mi mwanao
Hii roho jamani imejaa jina lako
Na unishike kwa mkono usiniache mpweke
Haka karoho jamani niendete niendete

Niendete nino, endete nino ka hee
Nambira uliko nahenza nikumanye
Nzabukara ----


Daddy sikia nikueleze
Usiniache mimi niteleze
Nakupenda nakupenda sana

Basi njoo unibembeleze
Wala usinitendekeze
Upendo wako nielekeze baba
Sijui ulipo sijui u hali gani
Kama wateseka au unapiga burudani
Popote uliko jua nakutamani
Simu baba kwangu haina dhamani

Nibebe mgongoni usinisahau mi mwanao
Hii roho jamani imejaa jina lako
Na unishike kwa mkono usiniache mpweke
Haka karoho jamani niendete niendete

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Baba (Single)


Copyright : (c) 2021


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

AALIYAH STEPHANE

Kenya

Aaliyah Stephane is an artist from Kenya signed under Kubwa Studios. ...

YOU MAY ALSO LIKE