Home Search Countries Albums

Tosheka

MUTORIAH Feat. BENSOUL

Tosheka Lyrics

I took an apple everyday
To keep the doctors away
Ila vile napenda huyu msichana
Ni ugonjwa na ye ndo dawa

Ukisema leo unaondoka
Uendako nitakufuata
Good love is hard to come by these days
Tulia, skia

Watakusema mazuri mabaya mchana
Na usiku watazidi kuchochana
Ukiwaskiza eh mpenzi utakonda
Hivo keti hapa  na utosheke nami

Watakusema mazuri na mabaya mchana
Na usiku watazidi kuchochana
Ukiwaskiza eh mpenzi utakonda
Hivo keti hapa  na utosheke nami

[Bensoul]
I took a puff everyday
To keep my trouble days away
But nothing gets me high like you
(high like you baby)
I'm walking under your juju

Ukisema leo umechoka
Nitaruka kichwa ukinitoka, yeah
A good girl is hard to come by these days
Tulia, skia

Watakusema mazuri na mabaya mchana
Na usiku watazidi kuchochana
Ukiwaskiza eh mpenzi utakonda
Hivo keti hapa  na utosheke nami

Watakusema mazuri na mabaya mchana
Na usiku watazidi kuropokwa
Ukiwaskiza eh mpenzi utakonda
Hivo keti hapa  na utosheke nami

Hivo keti hapa  na utosheke nami
Hivo keti hapa  na utosheke nami

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : Tosheka (Single)


Copyright : (c) 2020


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

MUTORIAH

Kenya

Mutoriah is a Kenyan Producer | Singer-songwriter| Keyboardist| Music Director| and a Curator  ...

YOU MAY ALSO LIKE