Home Search Countries Albums

One By One

JAAMSESSION Feat. SOUNDKRAFT

One By One Lyrics

Che che che  cheza na sisi

One by one, one by one
Mapenzi yetu na wewe
Hamida Aisha tuling'ang'na kukazana
Hey hey hey

Hello, baby, be my lady
Mi siwezi kukutapeli
Nakuenzi you by me daily
You by me daily

Coz One by one
Mashallah nitakuwa nawe milele
One by one
Mashallah nitakuwa nawe milele

Take it slow, twende pole pole
Tutasonga mbele, we ni wa milele
Na ni wewe, wangu wa sherehe
Nitakuvisha pete, you're my machette

One by one
Mashallah nitakuwa nawe milele
One by one
Mashallah nitakuwa nawe milele

My number one, acha rush
Nitakuwa nawe milele
Milele daima, ni mwenye fadhila
Sitakulilisha milele
Tuwe na Jamala, penzi la dhamani
Ndo tuzae Jamila Aisha

One by one
Mashallah nitakuwa nawe milele
One by one
Mashallah nitakuwa nawe milele

Na milele nakuweka mbele
Mpenzi wa maisha, Aisha
Wewe unatosha, mwanzo tena mwisho
Nakupenda Aisha

Nipeleke kwa mama yako
Mi nilipe mahari, mi niko tayari
Nipeleke kwa mama yako
Mi nilipe mahari, mi niko tayari

One by one
Mashallah nitakuwa nawe milele
One by one
Mashallah nitakuwa nawe milele

Nikiwa nawe sitembei
Naburuka ruka kama ndege
Nikiwa nawe sitembei
Naburuka ruka kama ndege

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : One By One (Single)


Copyright : (c) 2021


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

JAAMSESSION

Kenya

JAAM SESSION is an afro-pop boy band from Kenya that began back in Maranda High School in the year 2 ...

YOU MAY ALSO LIKE