Home Search Countries Albums

Karibu Roho

GOODLUCK GOZBERT

Karibu Roho Lyrics

Karibu roho, mtakatifu tawala
Karibu roho, mtakatifu tawala

Tuko hapa twakuita 
Wewe Mungu mtakatifu
Ndio sasa tumekubali
Karibu, karibu karibu

Ukatakase mioyo yetu, Eloi wee
Rudisha bubujiko mioyoni
Tupe kutambua neno la Mungu, Eloi 
Karibu ooh, tuko tayari

Karibu roho, mtakatifu tawala
Karibu roho, mtakatifu tawala (Ooh karibu roho)
Karibu roho, mtakatifu tawala
Karibu roho, mtakatifu tawala 

Vipawa vyote gharama zote
Tuko hapa tukingoja hatuendi
Utujaze ujasiri 
Karibu, karibu karibu

Palipo vita utujulishe habari mapema
Maana siri zote unazijia sana
Hakuna kilichofichika kwako roho
Karibu, karibu karibu

Karibu roho, mtakatifu tawala
Karibu roho, mtakatifu tawala 
Karibu roho, mtakatifu tawala
Karibu roho, mtakatifu tawala 

Aah tufundishe kuomba
Tufundishe kutembea katika njia sawa
Tuongoze safarini, tujaze nguvu zako
Wewe rafiki na msaada wa karibu

Tutakase mioyo yetu 
Tukumbushe yale yanayopasa wewe Bwana
Wewe mtendaji mkuu wa mambo ya rohoni
Tujaze nguvu zako usituache njiani
Tembea nasi roho wa Mungu
Tembea nasi siku zote
Gusa maisha yetu, uwe kila kitu kwetu
Tamalaki mtakatifu, tamalaki Mungu

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Kampeni (Album)


Copyright : (c) 2021


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

GOODLUCK GOZBERT

Tanzania

Goodluck Gozbert is a Bongo Gospel Artist/Singer from Tanzania ...

YOU MAY ALSO LIKE