Home Search Countries Albums

Missi Lyrics

Mmh mmh oh msela nimefika mwisho (oo) nimefika mwisho oh msela nimefika mwisho oo wah dunia uniokoe.
Vijalali nimekumissi sana aa kukupenda ndio nataka kufanya aa hivi mwenyezi nimekumissi sana aa prodigal son.
Oh my daddy nimekumissi sana aa kukupenda ndio nataka kufanya oh my daddy nimekumissi sana aa prodigal son.
Nilipenda mabinti kucheza love song huku na kule niliwafuata wale wapenzi weeee.
Nilipokuwa mtoto ulinitunza mimi, kila siku kunitizama mimi hadi wa leo umenipenda mimi mwokozi weeeeeh.
Ningekuwa jambazi ungenipendaaaa hungalicomplain, ningekuwa jambazi ungenipendaaaa hungalicomplain.
Kama msamaha ungekuwa ni bidhaa kina Willy tungekosa raha aaa, umenipenda mimi iii.

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2013


Album : Missi (Single)


Copyright : ©2013


Added By : Trendy Sushi

SEE ALSO

AUTHOR

WILLY PAUL

Kenya

Born on  September 1, 1993, Wilson Abubakar Radido, better known as WILLY PAUL MSAFI,  ...

YOU MAY ALSO LIKE