Home Search Countries Albums
Read en Translation

Chanzo Lyrics

(Ooh oh ooh)

Nimejifunza kudhiliwa na kufanikiwa 
Katika yote wewe bado Mungu 
Ninajua kushiba na kuona njaa 
Katika yote wewe bado Mungu 

Hata upepo nao uvume 
Mimi nitakuabudu wewe 
Chanzo cha uhai wangu nakuabudu 

Hata giza nalo litande
Mimi nitakuabudu wewe 
Chanzo cha uhai wangu nakuabudu 

Nimejifunza kudhiliwa na kufanikiwa 
Katika yote wewe bado Mungu 
Ninajua kushiba na kuona njaa 
Katika yote wewe bado Mungu 

Ninajua udhaifu na kuwa na afya 
Katika yote wewe Bado Mungu 

Hata upepo nao uvume 
Mimi nitakuabudu wewe (Ooh Yesu Yesu)
Chanzo cha uhai wangu nakuabudu 

Hata giza nalo litande
Mimi nitakuabudu wewe 
Chanzo cha uhai wangu nakuabudu 

Nakuabudu Nakuabudu 
Wewe ni chanzo cha uhai wangu 
Nakuabudu Nakuabudu 
Wewe ni chanzo cha uhai wangu 
Nakuinua Nakuinua 
Wewe ni chanzo cha uhai wangu 

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : Chanzo (Single)


Copyright : (c) 2021


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

REHEMA SIMFUKWE

Tanzania

Rehema Simfukwe is a gospel artist from Tanzania. ...

YOU MAY ALSO LIKE