Home Search Countries Albums

Je Wewe

NYOTA NDOGO

Je Wewe Lyrics

Unaweza kupenda mtu, nae asikupende
Ndio majaaliwa ya moyo kupenda
Huezi kusema hautapenda na haujakufa

Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo

Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe?

Hakuna mwanadamu ambaye hajaumizwa
Naa, Hakuna mwanadamu ambaye hajalizwaa
Hakuna mwanadamu ambaye hajalizwa
Naa, Hakuna mwanadamu ambaye hajaumizwaa

Unasema No! No! No! No! No! 
Sitaki kupendwa tena Mie
Nimechoshwa mie

Unasema No! No! No! No! No! 
Sitaki kupendwa tena
Nimenyanyaswa Mie

Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo

Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe?

Huu moyoo
Leo unakubali kesho unakataa(Moyo)
Huu moyoo, leo unakubali kesho unakataa
Moyo, Moyo, Moyo

Unasema No! No! No! No! No! 
Sitaki kupendwa tena Mie
Nimechoshwa mie

Unasema No! No! No! No! No! 
Sitaki kupendwa tena
Nimenyanyaswa Mie

Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe?

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : Je Wewe (Single)


Copyright : (c) 2020


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

NYOTA NDOGO

Kenya

Nyota Ndogo is an artist from Kenya. ...

YOU MAY ALSO LIKE