Home Search Countries Albums

Utaniua

KUSAH

Utaniua Lyrics


Nikikuona nanyamaza hata kama nilikua nalia
Macho unayapumbaza raha zinazidi nalia
Upepo utoke magharibi yani uvume pwani ama bara
Hizi raha zanizidi mini huba lako lanitawala
Nataka nitangaze kwa radio na nataka wesikia na wenzio
Penzi lako lanipeleka mbio na baby wewe kichwa me sikio
Nataka nitangaze kwa radio na nataka wasikie na wenzio
Penzi lako lanipeleka mbio na baby wewe kichwa me sikio
Ukizidisha utaniua
Walahy utaniua
Ukizidisha utaniua
Walahy utaniua

Habibty leo pombe na muziki maisha yetu sio ya kiki
Wasitingishe kibiriti we ni show unavyoshow
Penzi letu ni mchongo (mmmmhh)
Usiwape hata uso wale kule wape mugongo (mmh mmmhh)
Nataka nitangaze kwa radio, na nataka wasikie na wenzio
Penzi lako lanipeleka mbio na baby wewe kichwa me sikio
Nataka nitangaze kwa radio, na nataka wasikie na wenzio
Penzi lako lanipeleka mbio na baby wewe kichwa me sikio

Ukizidisha utaniua
Walahy utaniua
Ukizidisha utaniua
Walahy utaniua

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2022


Album : Romantic (EP)


Copyright : (C) Slide Digital


Added By : Farida

SEE ALSO

AUTHOR

KUSAH

Tanzania

Kusah is a musician from Tanzania. ...

YOU MAY ALSO LIKE