Home Search Countries Albums

Vilevile Lyrics

Kabla sijakupata 
Niiupa imani moyo utulie
Sa niko hapa
Ni kwa nguvu zako tu

Niliteseka sana 
Baba ukaniona
Fedheha ukaondoa
Maombi ukayajibu

Umetenda kwa ukuu Bwana(Umetenda)
Na ukweli sikutegemea(Sikutegemea)
Umetenda kwa ukuu Bwana(Umetenda)
Na ukweli sikutegemea(Sikutegemea)

Sikubaki vile vile, vile vile
Vile vile, vile vile
Nilipokuomba ulinijibu, ukajibu maombi yangu
Maombi yangu uliyajibu, ukajibu maombi yangu

Sikubaki vile vile, vile vile
Vile vile, vile vile
Nilipokuomba ulinijibu, ukajibu maombi yangu
Maombi yangu uliyajibu, ukajibu maombi yangu

Uliniambia tulia son nina plans nawe
Sa hiyo nachomeka kwa sun sikuchoka nawe
Walikuwa wananicheka sana, maisha inakosa maana
I can remember we ndo ulipewa na Waisraeli maana

Najivunia kuwa nawe Bwana
Nilipata ushuhuda nina mwana
Umejibu maombi yangu sikubaki vile yeah...

Mungu wa ajabu(Ajabu)
Mungu wa milele(Milele)...

Sikubaki vile vile, vile vile
Vile vile, vile vile
Nilipokuomba ulinijibu, ukajibu maombi yangu
Maombi yangu uliyajibu, ukajibu maombi yangu

Sikubaki vile vile, vile vile
Vile vile, vile vile
Nilipokuomba ulinijibu, ukajibu maombi yangu
Maombi yangu uliyajibu, ukajibu maombi yangu

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : Vilevile (Single)


Copyright : (c) 2020


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

IRENE ROBERT

Tanzania

Irene Robert is a Gospel Singer | Musician | Song Writer | Performer, God Believer from Ta ...

YOU MAY ALSO LIKE