Home Search Countries Albums

Mnyama Lyrics

Waiteeeee....!!
Wanangu game la leo
Hatoki mtu jamani
We litakufa jitu uwanjani
Hatoki mtu jamani
We litakufa jitu uwanjani

Usiwaone wanakonda
Hawaipendi Simba, wanaichukia Simba
Visirani kama wana mimba
Wanakerwa na simba, Hawaipendi Simba

Nuga si tunakutuma salamu peleka
Waambie wanao simba ndo mabigwa Africa
We piga kelele madada vigelegele
Simba atabaki simba hashindani na gedele

Ah wanangu niwaambiea niwaeleze
Na simba niwaambie niwaeleze
Ukinunua jezi ya Simba ya Yanga unapewa bure
Ukinunua jezi ya Simba ya Yanga unapewa bure

Sare zinaendelea, yebo yebo anapendeza tu
Sare zinaendelea, yebo yebo anapendeza tu
Sare zinaendelea, yebo yebo anapendeza tu
Sare zinaendelea, yebo yebo anapendeza tu

Oooh mbona pambe, vijora pambe?
Mbona pambe, vijora pambe?
Mbona pambe, utopolo pambe?
Mbona pambe, utopolo pambe?

Kama hatuondoki vile (Kama hatuondoki vile)
Kama hatuondoki vile (Kama hatuondoki vile)
Kama hatuondoki vile (Kama hatuondoki vile)
Kama hatuondoki vile (Kama hatuondoki vile)

We naskia kelele huko wanalia
(Naskia kelele huko wanalia)
We naskia kelele huko wanalia
(Naskia kelele huko wanalia)

Ooh kwani vipi (Mnyama anafanya yake)
We Manara kwani vipi (Mnyama anafanya yake)
Moh Dweji kwani vipi (Mnyama anafanya yake)

Mnyama anafanya yake
Mnyama anafanya yake
Mnyama anafanya yake
Mnyama anafanya yake

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Mnyama (Single)


Copyright : (c) 2021


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

DULLA MAKABILA

Tanzania

Dulla Makabila is an artist from Tanzania. Dulla sings Singeli type of music. ...

YOU MAY ALSO LIKE