Home Search Countries Albums

Kesho

DRAGON Feat. PIERRE LIQUID

Kesho Lyrics


 

Namshukuru Mola kwa kunipa uzima
Afadhali leo kuliko ya jana
Alhamdulilahi nitavuka si haba

Kila kukicha 
Yanazaliwa mapya
Najiona niko hapa hapa

Namshukuru Karima 
Kanipa moyo wa subira 
Nivumilie

Ndo maana 
Namuomba sana nami anilinde
Ifike siku moja nami niringe
Stori za kukosa nisizipige

Watoto na mama 
Wapatiwe mahitaji yaani
Natamani sana nami niwe nazo
Nipunguze kubeti kufwata nyayo
Natamani kesho ya mabadiliko
Nami niimbe nyimbo ya furaha 
To sing like...

Oooh oooh oooh... 
Naitamani kesho
Oooh oooh oooh...
Nami nicheze like

Oooh oooh oooh... 
Naitamani kesho
Oooh oooh oooh...
Nami nicheze like

Oooh natamani
Tanzania bila HIV
Serikali isipoteze pesa ARV's
Watoto wa mitaani wawe na wazazi wao
Wepewe na dhamani waziishi ndoto zao

Na mwanangu nimuone akifika chuo kikuu
Mungu akipenda niwaone na wajukuu
And I hope(wawe na maisha bora)
And I woun't stop(mpaka niiage dunia)

Natarajia ifike siku nihudumiwe
Bila kutoa kidogo
Heshima nipatiwe kama zile za vigogo
Ajira nipatiwe bila kuchongewa mchongo
Nimechoshwa na misoto (woo)

Natamani sana nami niwe nazo
Nipunguze kubeti kufwata nyayo
Natamani kesho ya mabadiliko
Nami niimbe nyimbo ya furaha 
To sing like...

Oooh oooh oooh... 
Naitamani kesho
Oooh oooh oooh...
Nami nicheze like

Oooh oooh oooh... 
Naitamani kesho
Oooh oooh oooh...

Upendo na amani viendelee(aiya ooh aiya oooh)
Hivi mpaka kesho kwa vizazi vile(aiya ooh aiya oooh)
Oooh niwatunze baba na mama(aiya ooh aiya oooh)
Tanzania mwenye nia vitaweza(aiya ooh aiya oooh)

)

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2019


Album : Kesho (Single)


Copyright : All rights to the owner.


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

DRAGON

Tanzania

Dragon is a Tanzanian rising star. Dragon featured Pierre Liquid "Konki Master" in April 2 ...

YOU MAY ALSO LIKE