Home Search Countries Albums

Upendo naongeza

B2K MNYAMA

Upendo naongeza Lyrics

Awajengi mi npo peke yang undo maana na kulalaa
Hauna mambo mengi mamaa peke yako ndo una nipaga Huhara
Yani a ata usemewe ubaya upendo naongeza
Zaidi yako cha kwangu yani ni mm na yeye upendo naongeza
Wewe ndo huba languu siri yako naijua miee
Tena kila kitu change rha zote una nipa miee
Oh Baby kwako nimesha sarendaa
Oh Baby kila siku nita kupenda
Oh Baby tuki kutana kwa kitanda i love you, I love you
Oh Baby paka nyumba tuta jengaa rho
Ziwa ume wajingaa oh, mm ma na ww tuki lalaa I love you, I love you
Basi nimesha penda
Basi nimesha penda
Basi nimesha penda
Basi nimesha penda

Masikini ndege tunao fananaa
Lakini kuachana aito tokeaa
Sio kila time tupo bize
Ulipo npo tuna fatanaa name wakome wanayo ongeaa
Sisi lengo letu tuwaumizee
Yani a ata usemewe ubaya upendo naongeza
Zaidi yako cha kwangu yani ni mm na yeye, upendo naongeza
Wewe ndo huba languu siri yako naijua miee
Tena kila kitu change rha zote una nipa miee
Oh Baby kwako nimesha sarendaa
Oh Baby kila siku nita kupenda
Oh Baby tuki kutana kwa kitanda i love you, I love you
Oh Baby paka nyumba tuta jengaa rho
Ziwa ume wajingaa oh, mm ma na ww tuki lalaa I love you, I love you
Basi nimesha penda
Basi nimesha penda
Basi nimesha penda
Basi nimesha penda

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Upendo naongeza (Single)


Added By : Farida

SEE ALSO

AUTHOR

B2K MNYAMA

Tanzania

B2k Mnyama is a Tanzania artist. He is the C.E.O  of Starbeat Records. ...

YOU MAY ALSO LIKE