Home Search Countries Albums

Chonjo

TRIO MIO Feat. YOUNG LUNYA

Chonjo Lyrics

Trio Mio niko chonjo
Mamistari niite njonjo
Sina mbogi niko solo
But ukizua zogo

Unaeza ponwa upigwe koto
Tukamanga kimangoto
And I'm saucy with the rojo
Mi ndo mchuzi mi ndo Royco

Trio Mio chonjo
Sinaga mbio bure slomo
Niko ma area na mangoko
Tunajinyuria na malocal

Kameriet kamedonjo
Na niko shiet na masonko
Ka hunikanji issa no no
Nina kipaji mi ndio lotto

Jackpot mi nadai bhajia za Sunford
Arif yangu ametuma tuchujwe kwa tips
Anabonga ka mteja wa tampoon
Tuliseti kapyenga kwa balcon
Ikachachisha mpaka kwa ground floor

Caretaker ni vaite murume mahuru
Tandika Mejja wa Kansoul
Haina noma tuparu zilipuke
Tuskizie para za mapunjure

Mafutani ka ngozi ya nguruwe
Hii ni mragi magoti zipumue
We gumbaru kizungu ya movie
Ati huku umekuja na nduthi
Mamitumba unachocha ni Gucci

Trio Mio niko chonjo
Mamistari niite njonjo
Sina mbogi niko solo
But ukizua zogo

Unaeza ponwa upigwe koto
Tukamanga kimangoto
And I'm saucy with the rojo
Mi ndo mchuzi mi ndo Royco

Trio Mio chonjo
Sinaga mbio bure slomo
Niko ma area na mangoko
Tunajinyuria na malocal

Kameriet kamedonjo
Na niko shiet na masonko
Ka hunikanji issa no no
Nina kipaji mi ndio lotto

Nishawaelezea ratili na kilo si mnanimesea
Dalili za Shiro kuninyemelea
Natoka kijiko sipendi mambo ya 
Sipendi mafisi, sipendi umbea
Pepo za Ng'ang'a tunazikemea
Warembo na haga ndo napendelea
Waroro wajanja kujitegemea

Trio bazenga bazeng natisha
Daily nakemba mapeng madiva
Mboka napiga na gang inajipa
Hii mwaka nitashika maweng mamita

Trio bazenga bazeng natisha
Daily nakemba mapeng madiva
Mboka napiga na gang inajipa
Hii mwaka nitashika maweng

[Young Lunya]
Killing the struggles
Si hivyo ndo wanakuja makundi makundi
Ndo wote wanakaa

Baada ya kuwa  na rappers hawaniwezi
Hivi nimeamua kushindana kuvaa
Kushindana kote nimeshindikana
Labda watoto wa kushindana kupaa
Sio jidanganya kutoa mimba
Sa hivi pisi zinashindana kuzaa

Maelekezo ndo mchongo
Kikate hicho kiinua mgongo
Ukitaka uondoke na magongo 
Sipokipake anayekuachia mkongo

Nipatie hizo za Mbongo
Nipasie hii chucha uhondo
Wanafanya fanya nachofanya 
Vichwa maji acha vifuatie mkondo
Sasa mpaka muda huu nawagaragaza 
Sasa bingwa mimi au nyinyi?

Mpaka muda huu nipo papa juu
Naleta pigo za umwinyi
Kama mwaka huu nina tuzo kupendwa
Na pisi zote za mjini
Yaani kama gonjwa mimi ni Corona
Ila iliyochanganyika na Ukimwi

Ngoja kwanza nile kitu
Watoto nawaka na kila kitu
Pesa naskianga kila siku
Mboga nazikataga bila kisu
Mimi nilitokaga bila bifu
Nini utaniambia kama hauna kisu
Ukiacha kuzaliwa Dar nimeacha habari
Kwa nyama na kila kitu

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : Son of The City (EP)


Copyright : (c) 2020


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

TRIO MIO

Kenya

Trio Mio real name TJ Mario Kasela also known as T.J (Thank you Jesus) or "Mkurugenzi ...

YOU MAY ALSO LIKE