Home Search Countries Albums

Usizuge

RICH MAVOKO

Usizuge Lyrics

Yaani mzuri nishai 
Ukimtazama ana hiyo rangi ya Dubai
Hapaki ata carolite, 
Namwaga wino me naheti badae

Nishaweka sana lindo
Hadi ulimbo
Wala hanati huyu mrembo

Nahisi hataki tuonane, Why?
For sure beiby you are mine, Why?
Iwe usiku iwe mchana, Why?
Sipati ata company, Why?

Bora oooh

Usizuge baadae, moyoo
Si unipe data we, moyoo
Umefanana na mama we, moyoo 
Mimi niwe baba, moyoo

Usizuge baadae, moyoo
Si unipe data we, moyoo
Umefanana na mama we, moyoo 
Mimi niwe baba 

Tukarelax garden
Tupate mango passion
Najua unapendaga fashion
Zawadi ya Jeans dozen

Nikikuona tu nayo smile 
Ata ukinuna ni mzima
Hilo jicho kangopoa
Imenitafunga mazima

Nishaweka sana lindo
Hadi ulimbo
Wala hana ati huyu mrembo

Nahisi hataki tuonane, Why?
For sure beiby you are mine, Why?
Iwe usiku iwe mchana, Why?
Sipati ata company, Why?

Bora oooh
Usizuge baadae, moyoo
Si unipe data moyoo
Umefanana na mama moyo
Mimi niwe baba moyoo

Usizuge baadae, moyoo
Si unipe data moyoo
Umefanana na mama moyo
Mimi niwe baba moyoo

Aje, atanipona
Aje, nataka ni fosi
Aje, leo ataniongea 
Aje, aah-aah

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2019


Album : Usizuge (Single)


Copyright : All rights to the owner.


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

RICH MAVOKO

Tanzania

RICH MAVOKO is  a musician from Tanzania. ...

YOU MAY ALSO LIKE