Home Search Countries Albums

One Day

MEACONSCIOUS

One Day Lyrics

[VERSE 1 :]
Kosa langu me kukuçhagua,
Ikulu mwili wangu unanisumbua,
Nikupe nini ulidhike, yakome masekeseke.
Silali niwewesekeeh heeeh ee eeeh!!??

[BRIDGE]
Vidonda vya moyo vibaya, vinanitesa sana,
Kilio changu sio chao, siwezi kulia na wao 
Kilio changu sio chao, siwezi kulia na wao
huuuuuuuuh Moyo wangu

[CHORUS]
Only one day ningekuwa kama wale,
Tungekuwa saresare kama maisha ya kambale
Tungekuwa saresare kama maisha ya kambale

Nijichane kifuani, nikianike hadharani,
Mfupa kwa kiboyo, siwezi kuwa poyoyo,

Zile sitaki nataka, pupa haina baraka,
Umegeuka kichaka, hifadhi ya takataka

[BRIDGE]
Vidonda vya moyo vibaya, vinanitesa sana,
Kilio changu sio chao, siwezi kulia na wao x2
huuuuuuuuh Moyo wangu
hiiiiiiih Nafsi yangu

[CHORUS]
Only one day ningekuwa kama wale,
Tungekuwa saresare kama maisha ya kambale
Tungekuwa saresare kama maisha ya kambale

Nijichane kifuani, nikuanike hadharani,
Mfupa kwa kibogoyo, siwezi kuwa poyoyo,

Zile sitaki nataka, pupa haina baraka,
Umegeuka kichaka, hifadhi ya takataka

[BRIDGE]
Vidonda vya moyo vibaya, vinanitesa sana,
Kilio changu sio chao, siwezi kulia na wao 
Kilio changu sio chao, siwezi kulia na wao
huuuuuuuuh Moyo wangu
hiiiiiiih Nafsi yangu

Only one day, ningekuwa kama wale,
Kama maisha ya kambale eeeeeh

Vitam tamu ndani yake vina sumu, wewe Moyoooh
Mbona una nihukumu
Mbona una nihukumu

Only one day, ningekuwa kama wale
Tungekuwa saresare
Kama maisha ya kambale eeeeh

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 0


Album : One Day (Single)


Added By : MeaConscious

SEE ALSO

AUTHOR

MEACONSCIOUS

Tanzania

MeaConscious Fikralojia is an artist from Tanzania. ...

YOU MAY ALSO LIKE