Home Search Countries Albums

Sare

MASAUTI

Masauti....oooh...kenyan boy

Baby me na wewe sare sare
Sare sare sare
Tunafanana sare sare
Sare sare sare

Nakukabidhi moyo wangu,
Moyo wangu, mama unitunzie
Eeh malkia wa penzi langu, fahari yangu
Manyaku wasikunyakue

Eeh wanijua mwenyewe,
Mtundu kitandani nielewe
Mpaka chumbani sitaki uchelewe
Ili tu niwe na wewe

Oooh my beiby nishobeze
Zidisha penzi hadi nilewe
Taratibu basi nikoleze
Hadi nikoleee

Umenifanya zuzu umenikoroga
Nimebana kwako mimi siwezi toka
Kabisa nimeganda, nimeganda

Hata wakisema umeniroga
Kwako kamwe mimi siwezi toka
Kabisa nimeganda, nimeganda

Baby me na wewe sare (sare)
Sare sare (sare)
Tunafanana sare(sare)
Sare sare

Baby me na wewe sare (sare)
Sare! Sare! (sare)
Tunafanana sare(sare)
Sare! Sare!

Kila niamkapo sura yako ndio naitazama(aaah eeeh)
Ukicheka shavuni dimple, mtoto sauti kinanda(aaah eeeh)
Nataka na penzi lako kitaani mimi navimbaga(aaah eeeh)
Kwa shepu na kumaku macho podoo, wana hata la kusema oooh

Yaani toto la kishua, unavyonizuzua
Ndio maana ukinipa mimi sikinaaai (eeh! Sikinai)
You bust my medulla, unavyo sasambua
Mi nikiwa nawe najidaii(eeh najidai)

Umenifanya zuzu umenikoroga
Nimebana kwako mimi siwezi toka
Kabisa nimeganda, nimeganda

Hata wakisema umeniroga
Kwako kamwe mimi siwezi toka
Kabisa nimeganda, nimeganda

Oooh beiby...
Baby me na wewe sare (sare)
Sare sare (sare)
Tunafanana sare(sare)
Sare sare

Baby me na wewe sare (sare)
Sare! Sare! (sare)
Tunafanana sare(sare)
Sare! Sare!

 

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Added By : Huntyr Kelx


Release Year : 2019


Album : Sare (Single)


Genre : Bongo Flava

SEE ALSO

AUTHOR

MASAUTI

Kenya

Masauti, aka Kenyan Boy is a singer and songwriter from Kenya.   ...

YOU MAY ALSO LIKE