Home Search Countries Albums

Milele Lyrics

Sifa ya mpishi kupika chakula kiive
Sifa ya dereva abiria wafike
Sifa ya msomi ni kusoma ili afaulu
Je, waijua hiyo sifa yake mungu
Amewekeza yaliyo mengi mazuri ndani
Sababu anayo imani na wewe
Kushindwa timiza aliyokupa, huyo bwana
Nikumwangusha huyu mungu ee mama

Milele milele
Wewe si wakawaida
Milele milele
Baba mama kazana

Ukiona bahari basi jua aweza fanya njia
Ukiona ukame wewe jua awezaleta mvua
Ukiona  na njaa anauwezo wa kukupa chakula
Eeh mama, eeh Baba mwamini tu
Kama njia ni ngumu wahisi kama huwezi kupita ni miiba eeh
Wewe rudi anatamani umshirikishe
Ameshategua mitego mingi yako kitu gani ?
Aitwa mungu amewekeza ukubwa ndani mwako

Milele milele
Wewe si wakawaida
Milele milele
Baba mama kazana
Milele milele
Wewe si wakawaida
Milele milele
Baba mama kazana

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Milele (Single)


Added By : Farida

SEE ALSO

AUTHOR

GODFREY STEVEN

Tanzania

Godfrey Steven is a  Gospel  Music Minister, Songwriter, Recording and Perfoming artist&nb ...

YOU MAY ALSO LIKE