Home Search Countries Albums

Mungu Halali

BLINKY BILL

Mungu Halali Lyrics

[CHORUS]
Nimepitia majanga majubwa lakini
Mungu Halali oh
Ningepotea nisipatikane lakini
Mungu Halali oh
Nasema kweli
Oooooh ooh Mungu Halali oh
Oooooh ooh Mungu Halali oh

Si lazima unikumbushe kuwa Mimi
Mwenye dhambi
Najua Tena sana oh najijua Tena sana oh Oooooh
Si lazima useme kuwa mnyonge Hana haki
Naona Kila siku oh tunaona Kila siku oh Oooooh
Kwa neema na simama
Ile mwamba Ni salama
Binadamu hanitishi
Mimi natembea kwa imani eh
Kwa neema na simama
Ile mwamba Ni salama
Binadamu hanitishi Mimi
Natembea kwa imani

[CHORUS]
Nimepitia majanga majubwa lakini
Mungu Halali oh
Ningepotea nisipatikane lakini
Mungu Halali oh
Nasema kweli
Oooooh oo  Mungu Halali oh
Oooooh o oh Mungu Halali oh

Ashajionyesha, Anajionyesha, Atajionyesha
Ashajionyesha, Atajionyesha


Hanging in the hustle of life as I become
Something much more than I could try
Tried in the shadow of death oh I arose
And I have lived beyond my path
Though you beat me down
I won't stay down
Though you kick me down (I won't stay down)
Though you beat me down (I won't stay down)
Though you kick me down


[CHORUS]
Nimepitia majanga majubwa lakini
Mungu Halali oh
Ningepotea nisipatikane lakini
Mungu Halali oh
Nasema kweli
Oooooh ooh Mungu Halali oh
Oooooh ooh Mungu Halali oh

Ashajionyesha, Anajionyesha, Atajionyesha
Ashajionyesha, Atajionyesha ooho

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2018


Album : Everyone's Just Winging It And Other Fly Tales (Album)


Added By : Afrika Lyrics

SEE ALSO

AUTHOR

BLINKY BILL

Kenya

Blinky, Bill Sellanga, is a recoding artist, Music Producer and DJ from Nairobi, Kenya, born on Augu ...

YOU MAY ALSO LIKE