Home Search Countries Albums

Maisha Haitaki Pressure

BARAZA Feat. JEKALYN CARR

Maisha Haitaki Pressure Lyrics

Siku hizi nimeshasoma na 
Ukiwa na masikitiko wanakuhepaga
Daily mimi nilishindwa kumanga
Ju manzi alinitoroka akaenda Ulaya

Kweli hiyo ili nifungua macho
Ona sasa mimi sina mahangaiko
Ju hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Daily mimi niko kwa manganya
Kazi ya ukamagera machwani nakusanya
Wewe hujui vile ulienda
Niliwahi malaika ananipenda

Kweli hiyo ili nifungua macho
Ona sasa mimi sina mahangaiko
Ju hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Inasonga, inasongaa...
Inasonga, inasongaa...
Inasonga, inasongaa...

Hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Maisha Haitaki Pressure (Single)


Copyright : (c) 2021


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

BARAZA

Kenya

Baraza is an artist from Kenya. ...

YOU MAY ALSO LIKE