Home Search Countries Albums

Sorry

BAHATI Feat. DK KWENYE BEAT

Sorry Lyrics

Emb records
Mama mama lalelee
DK Kwenye beat na bahati tena

Niko na mengi masikireti
Niyatoeje kwenye kibeti
Sometimes naregreti
I am so sorry

Na, niko na mengi masikireti
mengine makubwa na mebgine petty
Na mengine mmewitnesi
Am so sorry

kabla niseme sana, baba nisikize
leo niko na bratha, anaitwa DK


Baba ulie juu mbinguni,najua unatazama
Mimi ni mwanako, mpendwa katika bwana
Naishi kwa bahari, mchanga uliozama
Kwa mbali naona vumbi, iliyohama
Na njaa ilitawala na tamaa ya ganji
Nafanya mradi kwa kivuli cha uchungaji
Nazini sana na upako wa kipaji
Gunia la dhambi na namvisha Yesu taji

Niko na mengi masikireti
Niyatoeje kwenye kibeti
Sometimes naregreti
I am so sorry

Na, niko na mengi masikireti
Mengine makubwa na mebgine petty
Na mengine mmewitnesi
Am so sorry


Sorry, sorry sorry, am sorry
Sorry, sorry sorry, am sorry

Cadre de contenu incorporé

 

Mama aliniambia, nikafanya kupuuzia
Leo najuta, nashindwa kusimulia
Kafiri hazaliwi, anajengwa na dunia
Kuna muda mtu mzuri, hutengwa na hatia

Nilicho na kini sana, nakumbuka
Nilizaliwa nyota upako kuruka
Nikasahau safari ya macho inafilisi duka
Ata mwenye roho safi akifa ananuka

Niko na mengi masikireti
Niyatoeje kwenye kibeti
Sometimes naregreti
I am so sorry

Na, niko na mengi masikireti
mengine makubwa na mebgine petty
Na mengine mmewitnesi
Am so sorry

(Shazbaro)

Lord of Lord, you're gracious
Sorry, am sorry
Compassion, slow to anger and of greatness
Am sorry!

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2019


Album : Sorry (Single)


Copyright : (c) 2019


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

BAHATI

Kenya

BAHATI is a Gospel singer & entrepreneur from Kenya. He is also the CEO of EMB(Eastlands Most Be ...

YOU MAY ALSO LIKE