Home Search Countries Albums

Sisi Ndio Kusema

SOSUUN Feat. TIMMY TDAT

Sisi Ndio Kusema Lyrics

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Nani ndo kusema Sosuun ndo kusema
Kichwa imefura juu ya vitu natema
Nimerudi kambi nishadunga mpaka hema
Na ukinyeta nafinya unashindwa kuhema

Haha Major, yes am major
Nilipe bunda nono shinda vijana wa Kansoul
Show natokwa na sneakers leso na kangol
Miti iliweza interview nika cancel

Nina uwezo tena mkubwa, hiyo ni kitu ninajua
Brand kubwa kam nikupe kibarua
Na kunikaribia bado ni kibarua
Utapanguzaga floor mi nikichafua

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema


Miti ndio kusema mkikata hatutapumua
Ex hawezi move on bado anasumbua
Mtoi nilipata kama bado niko form 1
Sai wako wengi kindergarten nitafungua

Ati mi ndio kusema usiulizange ni nani
Mikono zangu chafu nimeguza dirty money
Nimeuza everything mpaka za Bob Marley
Pesa ndio kusema naisaka ka Kimani

Na kama we mjanja si uliskia money talks
Hii ndio machozi yuliliza hadi poko
Si uliskia Zari alisema hataki Apoko
Ringtone hahaha hataki msoto

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Main chic na Tday Bar tunaraise higher
Hawa marapper sai ni kuwa inspire
Mistari kibao mpaka huskii nahire
Kwa streets, mpaka huskii na hire

Wananiitaga buda hata ka siko
Nilishawaroga wanajua curse iko
Chuo nilimada but bado class iko
Mafans ndio kusema kupepeta ka jiko

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : Sisi Ndio Kusema (Single)


Copyright : (c) 2020


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

SOSUUN

Kenya

Sosuun is an artist from Kenya. ...

YOU MAY ALSO LIKE