Home Search Countries Albums

Romeo n Juliet

MR SEED

Romeo n Juliet Lyrics

Nyasachae, Nyasachae, Nyasachae
Ero kamano imbia toto manyanga eh
Nataka eh nataka eh, nataka eh
Nikupandishe Nyamburuko
Nikupeleke kwetu Kisumu eh

--
--

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
--
Tararara...tararara..

Sura nzuri, kama tunda
Shepu figa cocacola
Hata nikifa leo baby
Natamani nizikwe na wewe baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
--

Sura nzuri, kama tunda
Shepu figa cocacola
Hata nikifa leo baby
Natamani nizikwe na wewe baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
--

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Black Child (Album)


Copyright : (c) 2021 Starborn Empire.


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

MR SEED

Kenya

MR SEED real name Moses Tarus Omondi  is a recording and performing gospel artist fro ...

YOU MAY ALSO LIKE