Home Search Countries Albums

Jumapili

DADDY OWEN

Jumapili Lyrics

Neno la bwana ni upanga mkali unaokata pande zote,
Wateule tusife moyo,
Yeye yule aliyeanzisha kazi njema ndani yetu,
Ameahidi atakamilisha
Kila siku ni kama jumapili (jumapili)
Kila siku kwangu, ni kama jumapili (jumapili)x2
Jumatatu kufunga na kuomba,
Jumanne shiriki na wajane na yatima
Jumatano baba, chambua bibilia,
Alhamisi, shiriki na wafungwa na wagojwa,
Ijumaa baba kesha kanisani
(Kesha na kuomba)
Jumamosi(jumamosi),
Tangaza neno lako bwana yesu
Neno lako nahubiri,
Kwa nyimbo zangu za injili,
Kwa maana wewe ndiye mwamba,
Imara na salama,
(Nitangaze, nihubiri, nishiriki, nikusifu)x2
(Oh yahweh, yahweh)x3
Oh yahweh
Wateule tusiwe wakristo wa jumapili pekee,
Siku zote za wiki tukamilishe injili,
Na tutimize wajibu tuliopewa na yesu kristo,
Watembelee wagonjwa hospitalini,
Ushiriki na mayatima na wajane,
Kuwasaidia wasiojiweza,
Na kueneza injili hadi pande zote za dunia,
Kutii amri zake mwenyezi mungu,
Na kufuata maagizo yake,
Tutii amri
Kila siku (jumapili)x2
Ah (jumapili x2)

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2016


Album : Jumapili (Single)


Copyright : ©2016


Added By : Trendy Sushi

SEE ALSO

AUTHOR

DADDY OWEN

Kenya

Owen Mwatia popularly known as Daddy Owen was born on Friday 1, 1982 is a Kenyan contemporary Christ ...

YOU MAY ALSO LIKE