Home Search Countries Albums

Cheza kama wewe refix

COUGAR ZYBOG

Cheza kama wewe refix Lyrics

What's up Jegede
My broda I'll be killing dis 
What's up Jegede

Yeah cheki
Cougar anafanya mdhani 2pac amerudi 
Nacapture funs from oyugis to Nairobi
Kwastreet mbele mi ndo uwanga Mr Ruby 
Na mziki si kelele ni mvuto na sarufi 
Mziki ni talanta na hatutaki kasiriko 
Mziki ni baraka mi ndo huwanga Chicharito 

Kutwa na sadaka mi ndo Keriako Tobiko 
Jikaze acha pang'ang'a ndo mtafika niliko 
Don't cross me I'll embarrasse your career
Bible verse King James mi ndo huwanga Zacharia 

Ok basi kwenye game nani fundi wa macareer  
Nilipata town ikiwa empty ndo kwa maana naikalia 
What's up Jegede 
My broda I'll be killing this

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Cheza kama wewe refix (Single)


Added By : Cougar Zybog

SEE ALSO

AUTHOR

COUGAR ZYBOG

Kenya

...

YOU MAY ALSO LIKE