Home Search Countries Albums

Tingisha Mguu Lyrics

Kasema anataka bolingo
Kasema anataka dombolo
Na ni kazana kwa bolingo
Kumbe mtoto hachoki kucheza

Monday mpaka Sunday ni burudani tu
Nyumbani kumenoga kama ni sikukuu
Haya bibi Insta DJ, heeee
Pale pandisha sauti, leta mizuka
Tunacheza kwa mapozi tingisha mguu
My cherrie nyoso tingisha mguu

Mchana kwenye mishe mishe kila kona tunacheza
Tingisha mguu
Usiku kwenye bata kali tunaruka na kucheza
Ane ma zwe nyeta pinda cheza, tingisha mguu
Ane ma zwe nyeta pinda cheza

Watoto wa Kigali na mitindo kwenye dancefloor
Hakuna michezo tulifunga tukakuwa show
-----
Monday mpaka Sunday ni burudani tu
Nyumbani kumenoga kama ni sikukuu
----

Mchana kwenye mishe mishe kila kona tunacheza
Tingisha mguu
Usiku kwenye bata kali tunaruka na kucheza
Ane ma zwe nyeta pinda cheza, tingisha mguu
Ane ma zwe nyeta pinda cheza

Cheza na debe pole nyingisa
Kichwa bega tingisha
Na debe pole nyingisa
Kichwa bega tingisha

Pombe ninakunywa mdomoni sio kwa miguu
Acha miguu yangu
Pombe ninakunywa mdomoni sio kwa miguu
Acha miguu yangu

Mchana kwenye mishe mishe kila kona tunacheza
Tingisha mguu
Usiku kwenye bata kali tunaruka na kucheza
Ane ma zwe nyeta pinda cheza, tingisha mguu
Ane ma zwe nyeta pinda cheza

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : CBO 5G (Album)


Copyright : (c) 2020


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

CHRISTIAN BELLA

CONGO (DRC)

CHRISTIAN BELLA  is a congolese singer based in Dar Es Salaam Tanzania. ...

YOU MAY ALSO LIKE