Home Search Countries Albums

Niombee

BENSOUL

Niombee Lyrics

Mama, papa
Naomba baraka kwenyu
Niondoke mimi

Dada, brotherman
Hebu someni kwa bidii 
Ndio mje mjini

Hapa, hapa nyumbani
Sisi sio matajiri
Ila tunayo akili

Chochote unachohitaji
Ukikifanyia kazi 
Yeye atakibariki

Ila wewe
Usisahau kuomba
Na kila unapoomba 

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

My now, my future
Yeye ndiye ajuaye
Yeye ndiye apangaye
Jana leo kesho(And every other day)

Yeye ndiye ajuaye
Yeye ndiye apangaye
Popote, unapohitaji kwenda
Yeye atakufikisha

Weka imani kwake
Shida zako zote
Hakuna linalomshinda

Ila wewe 
Usisahau kuomba
Na kila unapoomba

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Nawe usisahau kuomba
Na kila unapoomba

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2019


Album : Niombee (Single)


Copyright : (c) 2019 Sol Generation Records.


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

BENSOUL

Kenya

Bensoul (real name Benson Mutua Muia born  4 March 1996) is a soulful singer-songwrit ...

YOU MAY ALSO LIKE