Home Search Countries Albums

Nina madem walai
Uwe mjini mpaka Eld
Sisi ndio mali safi (Band Beca)

Kwenye street wale wanajua (Wanajua)
Wanajua mimi ni nani (Mi ni nani)
Ndo mimi hapa mama yao

Kwenye street wale wanajua (Wanajua)
Wanajua mimi ni nani (Mi ni nani)
Ndo mimi hapa mama yao

They call me msupa, supa eeh
Mimi ndio msupa msupa eeh
They call me msupa, supa eeh
Mimi ndio msupa msupa eeh

Mimi ndo msupa nina kipawa
Am supa woman ninawakilisha

----
---

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Added By : Huntyr Kelx


Release Year : 2021


Album : BeCa Fever (Album)


Genre :


Copyright : (c) 2021 Naiboi Worldwide

SEE ALSO

AUTHOR

BAND BECA

Kenya

Band Beca is a girl band from Kenya made up of Caro Band Beca and Becky Band Beca. They are signed u ...

YOU MAY ALSO LIKE