Home Search Countries Albums

Usinyamaze

SARAH MAGESA

Usinyamaze Lyrics

Oooooooh dunia Hiii
Ooooooh dunia 
Sikujua Kama dunia inaeza kunigeukia
Sikujua Kama inaweza kunitoa machozi

Sikujua Kama dunia inaweza kuniliza
Mume wangu nenda ananifukuza
Eti Sina mtoto Leo niende wapi
Nifanye Nini
Ooooooh ooooooooh 
Jifunze kumpenda Mungu 
Wanadamu watakupenda wakati wa Raha

Wanadamu waneza Kukugeuka 
Wewe endelea mbele 
Atakukumbatia Baba
Jitie nguvu twende 
Usilie nyamaza 
Wewe usilie nyamaza 
Usilie nyamaza 
Usilie wewe nyamaza 
Mtetezi yupo nyamaza 
Usilie wewe nyamaza 
Usilie wewe nyamaza
Mtetezi yupo nyamaza 

Hata majirani zangu wananicheka pia na ndugu zangu wananidharau
Kila ninakopita 
Wamenitungia methali 
Mungu nimekuja kwako msaada wa Kweli 
Leo nimekukimbilia Kimbilio wa Kweli
Aliyewapa wengine atakupa na wewe rafiki
Sijawai kumuona Mungu amemuacha wake kwa Nini asikutazame na wake endelea

Kwani wengine tumetenda lipi jema 
Jitie nguvu tuende pamoja usirudi nyuma
Watakuheshimu Siku moja
Watamjua Mungu wako 
Atageuza ndimi zao 
Badala ya kunena watanena mema 
Watamjua baba

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2019


Album : Usinyamaze


Copyright : ©2019


Added By : Its marleen

SEE ALSO

AUTHOR

SARAH MAGESA

Tanzania

Sarah Magesa is a gospel artist from Tanzania. ...

YOU MAY ALSO LIKE