Home Search Countries Albums

Subira

PRYSHON

Subira Lyrics

Subira, I am missing my baby
Mapenzi kama sossi, siondoki
Umekwama moyoni
Ila ya dunia ni mengi
Na hatuna mapeni, na madeni kwenye benki
Nasikitika Niko far from you

I wish I was at home with you
Nikona hamu, ntakupa mautam
Mjini nakazana twende far
Penye nia pana njia
Mpenzi wangu vumilia

You’re so romantic
They way you touch my heart 
I feel so fantastic
Natamani nibaki Na wewe

Subiri, subiri, usiniache mimi
Nitarudi nyumbani 
Subiri, subiri, usiniache mimi
Nitarudi nyumbani 

I’m going crazy without my baby
Nakuota daily, I need you baby
Usiwaskize watakupoteza
Mi Niko biz nasaka pesa
Usiwaskize watakupoteza
Me and you baby it’s forever

Aaah! You’re so romantic
The way you touch my heart 
I feel so fantastic
Natamani nibaki na wewe

Subiri, subiri, usiniache mimi
Nitarudi nyumbani 
Subiri, subiri, usiniache mimi
Nitarudi nyumbani 

Subiri, subiri, usiniache mimi
Nitarudi nyumbani 
Subiri, subiri, usiniache mimi
Nitarudi nyumbani 

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Gifted (Album)


Copyright : (c) 2021


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

PRYSHON

Kenya

Pryshon is a Kenyan musician ...

YOU MAY ALSO LIKE