Home Search Countries Albums
Read en Translation

Ndoa Lyrics

Kwa kutuleta pamoja
Ni kwa mpango wa Mungu
Ili tuwe pamoja

Na hii ndo ile siku
Nimekuwa nikingoja kwa sana
Hii ndo ile siku mama ah
Nimekuwa nikingoja kwa sana

Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litanoga leo
Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litawachoma leo

You know I love you babe
I want you hunnie
You know I love you babe
My hunnie my sweetie my sugar
My cherrie my love love bae

Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my cherrie baby
Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my baby my hunnie

Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litanoga leo
Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litawachoma leo

Ni wewe unafanya ni feel like a woman
woman a woman a woman
Vile unanipenda baby nafeel like a woman
A woman a woman

And I’ll make you feel like a real man
A real man a real man
So I wanna spend my life with you
Baby, baby eeh

Na me nataka baby, tukue wazee
Mimi na wewe
Na ningependa sherie 
Unipee watoto kumi na mbili

Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litanoga leo
Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litawachoma leo

You know I love you babe
I want you hunnie
You know I love you babe
My hunnie my sweetie my sugar
My sherrie my love love bae

Na tunafunga ndoa, aah ndoa leo
Na tunafunga ndoa my cherrie baby
Na tunafunga ndoa, oo ndoa leo
Na tunafunga ndoa my baby my hunnie
 
I love you babe
I want you hunnie
You know I love you babe
My hunnie, my sweetie, my sugar, my sherrie
My love love bae

Na tunafunga ndoa, aah ndoa leo
Na tunafunga ndoa my sherrie my baby
Na tunafunga ndoa, ooh ndoa leo
Na tunafunga ndoa my baby my hunnie

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2021


Album : Ndoa (Single)


Copyright : (c) 2021 Starborn Empire.


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

MR SEED

Kenya

MR SEED real name Moses Tarus Omondi  is a recording and performing gospel artist fro ...

YOU MAY ALSO LIKE