Home Search Countries Albums

Hiyo Ndio Mbaya

BEN POL Feat. TAMIMU

Hiyo Ndio Mbaya Lyrics

Nilijua utanifaa
Maisha yangu yote mi nilikupa
Umevunja moyo mpaka mifupa
Ulichokifanya mwenzako najuta (Eeeh..)

Nilikupenda sana nikakuweka moyoni
Mengi uliyofanya nikajifanya siyaoni
Kurudi late na mitungi kichwani
Kila siku visa tu na visirani

Mepenzi ya utumwa siyawezi acha mi niende zangu
Nilichofunzwa mapenzi sio kupiga mwenzangu
Onyesha wivu wa mapenzi kwa mwenzio
Kama unampenda kweli

We unampenda ya hakupendi
Hiyo ndo mbaya
Akijifanya anakupenda sana
Hiyo ndo mbaya

Kumbe mwenzako anakudanganya
Hiyo ndo mbaya
Alafu moyo utauma sana
Hiyo ndo mbaya
Mwisho wa siku mkibwagana 
Hiyo ndo mbaya hiyo

Ah Tamimu hapa nikiwa na Ben Pol
We meneja Sakio, weka

Katikati nione vumbi, bado sijaona
Mwendo wa shisha na tungi, bado sijaona
Wanangu huwa hatujivungi, bado sijaona
Tumepagawa hatuyumbi, bado sijaona

Ua langu vipi? (Eeeh)
Ua langu vipi? (Waaah)
Tafuta wa kucheza naye 
Pandisha ibilisi

Ua langu vipi? (Eeeh)
Ua langu vipi? (Poa)
Tafuta wa kucheza naye 
Pandisha ibilisi

Aya timua vumbi timua, timua
Timua timua timua, timua
Aya timua vumbi timua, timua
Katikati timua, timua

Weka mikono juu wote zungusha dadeki
Kama una kichuguu waonyeshe ukipiga deki
Ongeza vibe washa moto, washa moto
Hili goma si la kitoto, si la kitoto
Pita chocho kwa chocho, chocho kwa chocho
Na tukawashe moto, tukawashe moto

Waonyeshe ulivyopagawa
Akikushika ndo balaa
Kama una mbinu za mida
Komesha wanaume wadau

Mtu mzima najiweza
Cheki navyoteleza
Ngoma naipiga mwenyewe
So siogopi kuicheza

Kajalewa anayumba
Ndo zake dunga dunga
Kuvizia wachumba
Dawa zake zimedunda

Enjoy Synced Lyrics With Our Mobile App

Download on Google PlayGet it on App Store

WATCH VIDEO

ABOUT THIS SONG


Release Year : 2020


Album : Hiyo Ndo Mbaya (Single)


Copyright : (c) 2020


Added By : Huntyr Kelx

SEE ALSO

AUTHOR

BEN POL

Tanzania

Benard Michael Paul Mnyang'anga aka Ben Pol is an award-winning singer and songwriter mainly pro ...

YOU MAY ALSO LIKE